Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
4 Feb 2016
New
Sikiliza Na Kupakua Hapa Wimbo Mpya wa Ali Kiba-Lupela
Ally Kiba
,
Music
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
CCM Wamwandaa Magufuli kwa Midahalo ya Wazi...
Hii ni CCM nyingine. Safari hii wamebanwa kila kona,hasa baada ya Edo kwenda nyumba ya jirani. Kati ya mikakati yao kushinda uchaguzi wa ...
Listen And Download New Audio | NAY WA MITEGO | SINA MUDA
Listen And Download New Audio | NAY WA MITEGO | SINA MUDA
Polisi Wamtafuta Mo Dewji Bahari ya Hindi..Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Jumamosi Ya October 13
Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Jumamosi Ya October 13
Daimond Akabidhiwa Shule Sumbawanga
Msanii Bongo Fleva, Naseeb Abdul maarufu kama Diamond Platnumz ameweka jiwe la msingi na kukabidhiwa Shule ya Senti ambayo wamemuomba iit...
Faiza Ally: Mimi ni wa Nusu Uchi Toka Nizaliwe
MREMBO aliyewahi kuwa na uhusiano na Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’, Faiza Ally, mwanzoni mwa wiki hii aliamriwa na Mahaka...
Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Ijumaa Ya Februari 5, Ikiwemo Siri ya Magufuli Kutosafiri Nje ya Nchi
Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Ijumaa Ya Februari 5, Ikiwemo Siri ya Magufuli Kutosafiri Nje ya Nchi ...
Faiza:Hata Baada ya Kuzaa Naona Bado Nina Mvuto!
Muigizaji wa filamu Bongo alietoa kali ya mwaka jana kwa kuvaa Diaper wavaayo watoto kuhifadhi haja zao maarufu kama ‘pempasi’ kwenye ku...
Mwigizaji Tiko Awavaa Wanaume Wanaodai yeye ni GOGO Kitandani
Mwigizaji wa sinema za Kibongo, Tiko Hassan amesema hakuna kauli ambayo haipendi kama kuambiwa si hodari wa mapenzi (gogo) wakati anajiam...
Beyonce Shares Sexy Bikini Photos
Beyonce is on a roll as she just shared stunning photos rocking a sexy one-piece on her website..Ejoy
Siri ya Hamisa Mobeto Kuazima Nguo Yavuja Huu Hapa Ukweli Wote
UBUYU hauna saa hata ukiamka saa nane usiku unamung’unyika tu! Waswahili wanasema cha kuazima hakistiri makalio! Hayo ndiyo yamemkuta mwan...
Powered by
Blogger
.