Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
2 Mar 2015
New
WEMA NAE ADONDOSHA HIZI MPYA HUKO INSTAGRAM KUONYESHA KUWA YEYE NI BONGE LA DEMU
Bongo Land
,
Bongo movies
,
Entertainment
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Pamoja na Operesheni 13, hii ni sababu inayomfanya Millen Magese asikate tamaa
Kufanyiwa upasuaji mara 13 si kitu cha mzaha. Na tena kwa tatizo lenye maumivu makali kama la Endometriosis. Kipi kinachompa nguvu ya kue...
Uongozi wa Msanii Chris Brown Upo Tayari Kufanya Kazi na Ally Kiba
Uongozi wa muziki nchini marekani unao muongoza msanii wa R&B Chris Brown umetoa taarifa kwa uongozi wa muziki Tanzania unao muongoza ...
JAMAA AKUTWA AMEKUFA HUKO MOROGORO MAITI YAKE YALIWA NA NYAU!
Mwisho wa enzi! Jamaa mmoja aliyetambuliwa kwa jina moja la Mbulu amekutwa kwenye jumba bovu akiwa amekufa kisha mwili wake kutoa har...
Diamond apewe Dola 40,000 amuache Zari ili akalee wanae Afrika ya Kusini
Katika Hali ya Kushangaza Jana kwenye Mitandao hasa Instagram aliibuka mtu anayejiita Kinglaurenc ambae inasemekana ni rafiki wa Baba ...
Watumishi Hewa 169 wa Serekali Wagundulika Mkoani Kigoma..Mkuu wa Mkoa Atoa Amri
Mkuu wa Mkoa wa Kigoma, Brigedia Jenerali Emanuel Maganga amewataka wakuu wa Wilaya na Wakurugenzi wote waliopo katika halmashauri zote kut...
Baada ya Lowassa KUKATWA........Vijana 30 wa CCM-Vyuo Kikuu Wahama na Kujiunga na CHADEMA
VIJANA takribani 30 wa vyuo vikuu ambao ni wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM), jana wamesalimisha kadi zao za CCM katika tawi la Cha...
Ukimya wa Mke wa Magufuli Unatia Shaka
Jamani Mke wa Magufuli mbona haonekani kwenye Campaign kama ilivyokua kwa Mama Salma, Mama Anna Mkapa na Mama Regina Lowassa. Kuna nini ...
CHRISTIAN Bella Amfagialia Diamond...Adai Kubali Ukatae Jamaa Anatengeneza Mziki Mzuri
“Kwanini Diamond anapendwa? Diamond hapendwi si sababu ya kubeba vyuma tu, unaweza ukabeba vyuma na usipendwe vilevile. Angalia muziki wa...
Madiwani wa UKAWA Wasusia Kikao cha Paul Makonda Kwa Madai Kwamba Anawadharau
Madiwani wa Ukawa wa Manispaa ya Kinondoni wamesusa kikao kilichoitishwa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kwa madai kiongoz...
Picha: Shilole Afuta Tattoo ya Nuh Mziwanda Kifuani, Yasemekana Penzi Lao Limeingia Mchanga!
Kuna taarifa mtaani kuwa penzi la mastaa wa muziki, Shilole na Nuh Mziwanda limevunjika. Japokuwa sio mara ya kwanza kwa tetesi kama hizo...
Powered by
Blogger
.