Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
18 Jan 2016
New
Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Jumatatu Ya Januari 18, Ikiwemo ya Lowassa Kuipa Jeuri Ukawa
Habari
,
MAGAZETINI
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Baada ya Q-Chief Kusema Amedhulumiwa Mamilion na TID, TID Adai ni Tamaa Ndio iliyomuondoa Q-Chief Top Band
Hivi karibuni kupitia kipindi cha Siz Kitaa cha Clouds TV, Q-Chief alidai kuwa sababu za kujiondoa kwenye bendi ya TID, Top Band ni baada...
Breaking News. Jakaya Kikwete Apewa Shavu Nono na Rais John Magufuli...Sasa ni Mkuu wa Chuo
Magufuli amteua Kikwete kuwa Mkuu wa chuo kikuu cha Dar es Salaam, UDSM..Soma Hapa chini
Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatano ya Tarehe 10 Juni 2015
Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatano ya Tarehe 10 Juni 2015
Vigogo TRA Wakutwa na Mamilioni Nyumbani Kwao
Siku chache baada ya kigogo mmoja wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), kubainika kumiliki nyumba 73, wafanyakazi wengine wa mamlaka hiyo...
Makonda Akanusha Kutuma Askari Kukamata Watu Wanaolala Mchana Guest
Akihojiwa kwenye kipindi cha Pb Clouds amesema hajawahi kutoa maagizo kama hayo, kinachofanyika ni Umbeya umbeya tu. "Mimi kama Mw...
Crazy Fans of Wema, Kiba and Jokate to vote for Davido
Hivi watanzania mna masaibu gani. Kuna watu wanadai diamond ana dharau, sasa hyo dharau mnaiona mashabiki wa Wema tu. Nimepita pita ki...
What's Wrong With This Picture??
‘Thirsts’ are dangerous things to have as they always lead to some strange habits. Mix the thirst with booze and it gets difficult to k...
Maneno 14 Ambayo Mwanamke Anatamani Umwambie
Ikija katika maswala ya kuwavutia wanawake, kile kitu ambacho utamtamkia kitakusaidia pakubwa katika azma yako ya kumuwini. Hakuna ujanja...
DIVA Loveness Aonyesha Upaja wake na Kuongea Haya Kwenda Kwa Wabaya Wake
Mtangazaji Maarufu wa Clouds FM Diva Loveness ameshare picha hiyo hapo juu kwenye page yake ya instagram na Kuandika Maneno haya Hap...
Zitto Kabwe Ahoji Ndege Mpya Zilizoahidiwa na Serikali Kwamba Zingekuja Mwez wa 7 Ziko Wapi?
Ahadi ya Serikali ya kununua ndege ya tatu ambayo ilitakiwa kufika nchini Julai, imeshindwa kutekelezwa hadi sasa na Mbunge wa Kigoma Mji...
Powered by
Blogger
.