Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
18 Feb 2016
New
Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Alhamisi Ya Februari 18, Ikiwemo Mnyukano wa Waziri, RC na DC
MAGAZETINI
Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Alhamisi Ya Februari 18
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
AUNTY EZEKIEL: Sijawahi Kutamka Kwamba Mimi ni CCM
STAA wa Bongo Movies, Aunt Ezekiel ‘mama Cookie’ amewajia juu wanaomsema kuwa amekikacha Chama Cha Mapinduzi (CCM) na kukimbilia Cham...
Mke Wa Mwanamziki Wa Nigeria Peter (PSquare) Asifiwa Na Mumewe
SEPTEMBA 2 , mwaka huu ilikuwa ni siku nzuri ya kusherehekea kuzaliwa kwa mke wa staa wa muziki nchini Naija anayeund la P-Square, Pe...
Video of the Day: Anne Kansiime Refuses White Husband For Her Daughter.. Hilarious
Usually when an African girl, especially from a poor background, finds a white man for a husband, it is reason to celebrate because he ...
DIAMOND PLUTNUMZ: Anaswa makalio nje na camera wakati akishuti video tazama hapo chini. Jmani acheni milegezo.
I never thought I would see the day that I have to write about a guy’s buttocks..but the bills are not going to pay themselves so let’s...
OMG....Look At The Shocking Things High School Girls Are Doing In Funkies
StudentShaking your behind and waist have been part of the African culture for a long time with names like ‘chakacha’ being part of our...
JOHN MAGUFULI: Polisi Atakae ua Jambazi Hata Shtakiwa
Mgombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. John Magufuli, amesema serikali yake haitamshtak...
Imebainika Mashine ya CT Scan Iliyofungwa Muhimbili Hospital ni ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM)
WIZARA ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia,Wazee na Watoto imekiri kwamba mashine ya CT Scan iliyofungwa katika Hospitali ya Taifa ya Muh...
Baada ya Wasira Kutia Aibu na Suti yake, Adamu Mchomvu Ajitolea Kuwa Designer Wake wa Suti
Baada ya Suti ya aliyovaa Mh Wasira kuleta Ngumzo Mitandaoni , Leo Katika Kipindi cha XXL Clouds FM Mtangazaji Maarufu wa Kipindi hicho Adam...
CCM Wamwandaa Magufuli kwa Midahalo ya Wazi...
Hii ni CCM nyingine. Safari hii wamebanwa kila kona,hasa baada ya Edo kwenda nyumba ya jirani. Kati ya mikakati yao kushinda uchaguzi wa ...
Sipo na Shilole Hivi Sasa - Nuhu Mziwanda
Msaniii Nuhu Mziwanda ambaye kwa sasa anafanya poa na wimbo wake mpya 'Bilima' amefunguka na kusema kuwa kwa sasa hayupo na Shil...
Powered by
Blogger
.