Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
8 Jun 2016
New
Radio & Weasel - Tabuula Edagala ( Official Video )
MUZIKI
,
UGANGA
,
Videos
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Baada ya Wasira Kutia Aibu na Suti yake, Adamu Mchomvu Ajitolea Kuwa Designer Wake wa Suti
Baada ya Suti ya aliyovaa Mh Wasira kuleta Ngumzo Mitandaoni , Leo Katika Kipindi cha XXL Clouds FM Mtangazaji Maarufu wa Kipindi hicho Adam...
Mke Wa Mwanamziki Wa Nigeria Peter (PSquare) Asifiwa Na Mumewe
SEPTEMBA 2 , mwaka huu ilikuwa ni siku nzuri ya kusherehekea kuzaliwa kwa mke wa staa wa muziki nchini Naija anayeund la P-Square, Pe...
Imebainika Mashine ya CT Scan Iliyofungwa Muhimbili Hospital ni ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM)
WIZARA ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia,Wazee na Watoto imekiri kwamba mashine ya CT Scan iliyofungwa katika Hospitali ya Taifa ya Muh...
Video of the Day: Anne Kansiime Refuses White Husband For Her Daughter.. Hilarious
Usually when an African girl, especially from a poor background, finds a white man for a husband, it is reason to celebrate because he ...
Sipo na Shilole Hivi Sasa - Nuhu Mziwanda
Msaniii Nuhu Mziwanda ambaye kwa sasa anafanya poa na wimbo wake mpya 'Bilima' amefunguka na kusema kuwa kwa sasa hayupo na Shil...
AUNTY EZEKIEL: Sijawahi Kutamka Kwamba Mimi ni CCM
STAA wa Bongo Movies, Aunt Ezekiel ‘mama Cookie’ amewajia juu wanaomsema kuwa amekikacha Chama Cha Mapinduzi (CCM) na kukimbilia Cham...
Download na sikiliza Ruby ft Samir- Fedheha
Download ngoma mpya ya Ruby ft Samir-Fedheha
OMG....Look At The Shocking Things High School Girls Are Doing In Funkies
StudentShaking your behind and waist have been part of the African culture for a long time with names like ‘chakacha’ being part of our...
Ray Chunga Sana Hiyo Bastola Yako Broo!
WAKATI mwingine kazi yetu hii ni ya lawama, kwa sababu kuna wakati unalazimika kuandika kitu cha kweli kuhusu rafiki, ndugu au jamaa yako...
Haya Hapa Maneno AloyasemaTundu Lissu Baada Kupata Fahamu
Mbunge wa Singida Mashariki na Mwanasheria Mkuu wa (CHADEMA) Tundu Lissu ambaye anapatiwa matibabu nchini Kenya kufuatia kujeruhiwa kwa ri...
Powered by
Blogger
.