Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
6 Jul 2017
New
DOWNLOAD: Ommy Dimpoz – Cheche
MUZIKI
,
OMMY DIMPOZY
DOWNLOAD: Ommy Dimpoz – Cheche
DOWNLOAD AUDIO/MP3
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Pamoja na Operesheni 13, hii ni sababu inayomfanya Millen Magese asikate tamaa
Kufanyiwa upasuaji mara 13 si kitu cha mzaha. Na tena kwa tatizo lenye maumivu makali kama la Endometriosis. Kipi kinachompa nguvu ya kue...
Ukimya wa Mke wa Magufuli Unatia Shaka
Jamani Mke wa Magufuli mbona haonekani kwenye Campaign kama ilivyokua kwa Mama Salma, Mama Anna Mkapa na Mama Regina Lowassa. Kuna nini ...
Uongozi wa Msanii Chris Brown Upo Tayari Kufanya Kazi na Ally Kiba
Uongozi wa muziki nchini marekani unao muongoza msanii wa R&B Chris Brown umetoa taarifa kwa uongozi wa muziki Tanzania unao muongoza ...
VIDEO: Top 10 ya Viumbe Hatari Duniani
ANGALIA VIDEO HII..
Picha: Shilole Afuta Tattoo ya Nuh Mziwanda Kifuani, Yasemekana Penzi Lao Limeingia Mchanga!
Kuna taarifa mtaani kuwa penzi la mastaa wa muziki, Shilole na Nuh Mziwanda limevunjika. Japokuwa sio mara ya kwanza kwa tetesi kama hizo...
NEW AUDIO AY ft DIAMOND PLUTNUMZ-ZIGO (Remix) (Download/Listen Free)
UNAIBU SPIKA: Wabunge Wa CCM Wamchagua Dk. Tulia Ackson Kugombea Nafasi Hiyo
Kikao cha Kamati ya wabunge wa CCM kilichofanyika usiku wa kuamkia leo katika ukumbi wa NEC maarufu kama Whitehouse kimempitisha Dkt Tuli...
Nape Nnauye: Nchi ilifika Pagumu Sana, Tumuombee Rais Wetu Magufuli
Waziri wa Habari, Utamaduni, Wasanii na Michezo, Nape Nnauye amesema Watanzania wanapaswa kumuombea Rais John Magufuli ili aendel...
Serikali Yakataa Ombi la UKAWA Kutumia Uwanja wa Taifa kwa ajili ya Uzinduzi wa Kampeni Za Uchaguzi Mkuu
SERIKALI imekanusha taarifa zilizojitokeza kwenye Vyombo vya habari yakiwemo magazeti na mitandao ya kijamii kwamba Chama Cha Demokrasia ...
January Makamba Adai Magazeti Yanampendelea LOWASSA Kwa Kumpigia Kampeni
Mjumbe wa Kamati ya Kampeni ya CCM, January Makamba ameonesha kutokubaliana kwake na ripoti za kinachojili kwenye mikutano ya mgombea ura...
Powered by
Blogger
.