Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
26 May 2018
New
LIVE: Tazama mechi kali kati ya LIVERPOOL na REAL MADRID live
Michezo
BONYEZA PLAY
BONYEZA HAPA
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Crazy GK adai wasanii wanatumika kama Toilet paper...
Katika kipindi cha Mkasi kinachorushwa kila siku ya jumatatu saa 3:30, mkongwe wa bongo fleva nchini kutoka kundi la East Coast Team GK am...
JAMAA AKUTWA AMEKUFA HUKO MOROGORO MAITI YAKE YALIWA NA NYAU!
Mwisho wa enzi! Jamaa mmoja aliyetambuliwa kwa jina moja la Mbulu amekutwa kwenye jumba bovu akiwa amekufa kisha mwili wake kutoa har...
MWAKA 1 WA RAIS MAGUFULI:Swali la Mwandishi yupi limekuvutia..?,Soma maswali na majibu kati ya Mh.Rais na Waandishi.
Jana ilikua siku ya 365 tangu ilipotimia November tano mwaka Jana na nchi yetu kubadilisha utawala wake kwa njia ya kura zilizopigwa mwezi O...
Babu wa Miaka 89 Ajichimbia Kaburi Canada
"Wajukuu watajua kwamba babu yao alishinda kaburi lake," anasema Bw Kickham Mzee wa umri wa miaka 89 nchini Canada amegongwa vi...
Samatta Azifuata Mwenyewe Arsenal na Chelsea
Bao la kwake mwenyewe pamoja na jingine la Jere Uronen, yamemwezesha mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Mbwana Samatta kuzifuata klabu...
Wazee wa CHADEMA Wamtuhumu Msajili wa Vyama Kwa Kuandaa Mitego Haramu ya Kukifuta Chama Hicho
Baraza la Wazee wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) limetoa pongezi kwa Kamati Kuu ya chama hicho kuahirisha maandamano na mik...
Diamond Asema Yuko Tayari Kufanya Collabo na Msanii Yeyote Tanzania Lakini Mwenye Vigezo Hivi
Diamond Platnumz amesema kuwa yuko tayari kufanya collabo na msanii yeyote wa Tanzania, ambaye atakuwa anakidhi vigezo vyake. Muimbaji hu...
Yamoto Band - Cheza Kwa Madoido ( Official New Video )
Cheza Kwa Modoido by Yamoto Band was shot and directed by Godfarther in S.Africa......
Pamoja na Operesheni 13, hii ni sababu inayomfanya Millen Magese asikate tamaa
Kufanyiwa upasuaji mara 13 si kitu cha mzaha. Na tena kwa tatizo lenye maumivu makali kama la Endometriosis. Kipi kinachompa nguvu ya kue...
Hotuba ya Zitto Kabwe leo katika Mkutano wa 'Linda Demokrasia' Mbagala Dar
Ndugu Wananchi, Nawashukuru sana kwa kujitokeza kwenu kuitikia wito wetu wa kuja kutusikiliza. Tumewaita hapa ili kuwaeleza kinachoendele...
Powered by
Blogger
.