Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
14 Aug 2018
New
Mikogo Sio - Jay Melody Featuring Dogo Janja (Official Video)
NEW VIDEO
Mikogo Sio - Jay Melody Featuring Dogo Janja (Official Video)
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Crazy GK adai wasanii wanatumika kama Toilet paper...
Katika kipindi cha Mkasi kinachorushwa kila siku ya jumatatu saa 3:30, mkongwe wa bongo fleva nchini kutoka kundi la East Coast Team GK am...
JAMAA AKUTWA AMEKUFA HUKO MOROGORO MAITI YAKE YALIWA NA NYAU!
Mwisho wa enzi! Jamaa mmoja aliyetambuliwa kwa jina moja la Mbulu amekutwa kwenye jumba bovu akiwa amekufa kisha mwili wake kutoa har...
MWAKA 1 WA RAIS MAGUFULI:Swali la Mwandishi yupi limekuvutia..?,Soma maswali na majibu kati ya Mh.Rais na Waandishi.
Jana ilikua siku ya 365 tangu ilipotimia November tano mwaka Jana na nchi yetu kubadilisha utawala wake kwa njia ya kura zilizopigwa mwezi O...
Babu wa Miaka 89 Ajichimbia Kaburi Canada
"Wajukuu watajua kwamba babu yao alishinda kaburi lake," anasema Bw Kickham Mzee wa umri wa miaka 89 nchini Canada amegongwa vi...
Baada ya Lowassa KUKATWA........Vijana 30 wa CCM-Vyuo Kikuu Wahama na Kujiunga na CHADEMA
VIJANA takribani 30 wa vyuo vikuu ambao ni wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM), jana wamesalimisha kadi zao za CCM katika tawi la Cha...
Samatta Azifuata Mwenyewe Arsenal na Chelsea
Bao la kwake mwenyewe pamoja na jingine la Jere Uronen, yamemwezesha mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Mbwana Samatta kuzifuata klabu...
Wazee wa CHADEMA Wamtuhumu Msajili wa Vyama Kwa Kuandaa Mitego Haramu ya Kukifuta Chama Hicho
Baraza la Wazee wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) limetoa pongezi kwa Kamati Kuu ya chama hicho kuahirisha maandamano na mik...
Hotuba ya Zitto Kabwe leo katika Mkutano wa 'Linda Demokrasia' Mbagala Dar
Ndugu Wananchi, Nawashukuru sana kwa kujitokeza kwenu kuitikia wito wetu wa kuja kutusikiliza. Tumewaita hapa ili kuwaeleza kinachoendele...
Akiongea na East Africa Radio kwenye kipindi cha PlanetBongo, amesema iwapo BASATA wataamua kumchukulia hatua waanze kwanza kwa kujihukumu wenyewe, na kisha ndio wamfuate. “Hao BASATA wenyewe nafikiri wamo umo ndani, umo wataanza kesi yao wenyewe alafu ndo waanze kwa wengine, sitaki kuzungumzia sana hii ngoma lakini naweza nikasema BASATA pia wanahusika kwenye hii ngoma, wamo humo”, alisikika Ney wa Mitego akisisitiza kuhusu kuwepo kwa mstari uliowachana BASATA. Kwenye wimbo huo Ney amesema “Hizi taarifa zangu na ziwafikie BASATA nyie ni kuku au bata, msumeno usiokata, kazi kufungia nyimbo mnajua shida tunazopata? Hamjui wajibu wenu mgekuwa watoto washawachapa”. Pamoja na hayo Ney amesema ameamua kutoa wimbo huo kwa kuwa aliona game limepoa na watu walikuwa wanahitaji kitu kama hicho. “Ni wimbo ambao nimeongea vitu vingi sana, wananchi nimewapa kitu ambacho walikuwa wanakihitaji, kwa muda mrefu nimewaletea muziki mzuri ambao watanzania watapenda kuusikia siku zote, kwa sababu wasikia kitu ambacho wanakijua, muda mrefu sana wamemiss muziki wa hivi, muda mrefu game imepoa, muziki umelala this time nimewaletea kitu ambacho wanataka”, alisema Ney wa Mitego a.ka. True Boy
Bunduki hiyo aina ya Riffle Na 7209460 CAR Na 63229, imepatikana mara baada ya jeshi la polisi kufanikiwa kuwakamata watu 9 wanaotuhumiw...
The beutfull ones are not yet born.... Now who are these???
These are the photographs of President Obama's Daughter what could you comment if given an opportunity to do so??? Do not abuse plz........
Powered by
Blogger
.