Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
30 Jun 2015
New
Pakua Wimbo mpya wa OCHU SHEGGY_DUMANGE.
Bongo flavour
,
Bongo Land
,
Entertainment
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Listen And Download New Audio | NAY WA MITEGO | SINA MUDA
Listen And Download New Audio | NAY WA MITEGO | SINA MUDA
CCM Wamwandaa Magufuli kwa Midahalo ya Wazi...
Hii ni CCM nyingine. Safari hii wamebanwa kila kona,hasa baada ya Edo kwenda nyumba ya jirani. Kati ya mikakati yao kushinda uchaguzi wa ...
Polisi Wamtafuta Mo Dewji Bahari ya Hindi..Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Jumamosi Ya October 13
Habari Zilizopo Katika Magazeti Ya Leo Jumamosi Ya October 13
Daimond Akabidhiwa Shule Sumbawanga
Msanii Bongo Fleva, Naseeb Abdul maarufu kama Diamond Platnumz ameweka jiwe la msingi na kukabidhiwa Shule ya Senti ambayo wamemuomba iit...
Faiza:Hata Baada ya Kuzaa Naona Bado Nina Mvuto!
Muigizaji wa filamu Bongo alietoa kali ya mwaka jana kwa kuvaa Diaper wavaayo watoto kuhifadhi haja zao maarufu kama ‘pempasi’ kwenye ku...
Mwigizaji Tiko Awavaa Wanaume Wanaodai yeye ni GOGO Kitandani
Mwigizaji wa sinema za Kibongo, Tiko Hassan amesema hakuna kauli ambayo haipendi kama kuambiwa si hodari wa mapenzi (gogo) wakati anajiam...
Download na sikiliza ngoma ya One Darren akimshirikisha Diamond plutnumz.
Download na sikiliza ngoma ya One Darren ft Diamond plutnumz UKISINZIA.
Mke wa Hussein Machozi Aibuka na Kusema Haya Baada ya HUSSEIN MACHOZI Kusema Hakuwahi Kuoa Huko Mombasa
Yule dada aliyedai kufunga ndoa na Hussein Machozi ameibuka na kusema haya Maneno kwa Uchungu baada ya Hussein Machozi Kudai Anatafuta Ki...
Faiza Ally: Mimi ni wa Nusu Uchi Toka Nizaliwe
MREMBO aliyewahi kuwa na uhusiano na Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’, Faiza Ally, mwanzoni mwa wiki hii aliamriwa na Mahaka...
TB Joshua reacts to gay law in USA
Various reactions have come in the wake of America formally legalising gay marriage across the entirety of its borders but one of the mos...
Powered by
Blogger
.