Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
12 Feb 2017
New
Video..Agizo la Rais Magufuli Kuhusu Madawa ya Kulevya kwa Vyombo vya Ulinzi..!!!
Madawa Ya Kulevya
,
MAGUFULI
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
Mke Wa Mwanamziki Wa Nigeria Peter (PSquare) Asifiwa Na Mumewe
SEPTEMBA 2 , mwaka huu ilikuwa ni siku nzuri ya kusherehekea kuzaliwa kwa mke wa staa wa muziki nchini Naija anayeund la P-Square, Pe...
Imebainika Mashine ya CT Scan Iliyofungwa Muhimbili Hospital ni ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM)
WIZARA ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia,Wazee na Watoto imekiri kwamba mashine ya CT Scan iliyofungwa katika Hospitali ya Taifa ya Muh...
Baada ya Wasira Kutia Aibu na Suti yake, Adamu Mchomvu Ajitolea Kuwa Designer Wake wa Suti
Baada ya Suti ya aliyovaa Mh Wasira kuleta Ngumzo Mitandaoni , Leo Katika Kipindi cha XXL Clouds FM Mtangazaji Maarufu wa Kipindi hicho Adam...
OMG....Look At The Shocking Things High School Girls Are Doing In Funkies
StudentShaking your behind and waist have been part of the African culture for a long time with names like ‘chakacha’ being part of our...
Sipo na Shilole Hivi Sasa - Nuhu Mziwanda
Msaniii Nuhu Mziwanda ambaye kwa sasa anafanya poa na wimbo wake mpya 'Bilima' amefunguka na kusema kuwa kwa sasa hayupo na Shil...
AUNTY EZEKIEL: Sijawahi Kutamka Kwamba Mimi ni CCM
STAA wa Bongo Movies, Aunt Ezekiel ‘mama Cookie’ amewajia juu wanaomsema kuwa amekikacha Chama Cha Mapinduzi (CCM) na kukimbilia Cham...
Video of the Day: Anne Kansiime Refuses White Husband For Her Daughter.. Hilarious
Usually when an African girl, especially from a poor background, finds a white man for a husband, it is reason to celebrate because he ...
Haya Hapa Maneno AloyasemaTundu Lissu Baada Kupata Fahamu
Mbunge wa Singida Mashariki na Mwanasheria Mkuu wa (CHADEMA) Tundu Lissu ambaye anapatiwa matibabu nchini Kenya kufuatia kujeruhiwa kwa ri...
Naima wa Aslay Ndani ya Penzi Zito na Kipa wa Simba Manyika JR ..Adaiwa Kumshusha Kiwango cha Mpira Awapo Uwanjani
Baada ya Kumalizana na Dogo Aslay wa ya Moto Band Mrembo Naima ambae haishiwi Skendo amehamia kwa Kipa wa Simba anaitwa Manyika JR , Waw...
Hapa Ndio Chumbani Kwa Diamond Platnumz..Zari Anaonekana Amepozi Pale Kati Akimsubiri Diamond..Video
Nimekuwekea Video Hapa Ikionyesha chumba cha Gharama Kubwa cha Mwanamuziki Diamond Platnumz katika Nyumba yake mpya iliyokotegetea... V...
Powered by
Blogger
.