Latest
HOME
HABARI
SIASA
UDAKU
MICHEZO
AFYA
MAPENZI
VIDEOS
AUDIO
NAFASI ZA KAZI
14 Aug 2018
New
VIDEO: Keysha – Nioe (DOWNLOAD)
NEW VIDEO
VIDEO: Keysha - Nioe
Read more
Newer Post
Older Post
Home
ZILIZOSOMWA ZAIDI
JAMAA AKUTWA AMEKUFA HUKO MOROGORO MAITI YAKE YALIWA NA NYAU!
Mwisho wa enzi! Jamaa mmoja aliyetambuliwa kwa jina moja la Mbulu amekutwa kwenye jumba bovu akiwa amekufa kisha mwili wake kutoa har...
MWAKA 1 WA RAIS MAGUFULI:Swali la Mwandishi yupi limekuvutia..?,Soma maswali na majibu kati ya Mh.Rais na Waandishi.
Jana ilikua siku ya 365 tangu ilipotimia November tano mwaka Jana na nchi yetu kubadilisha utawala wake kwa njia ya kura zilizopigwa mwezi O...
Wazee wa CHADEMA Wamtuhumu Msajili wa Vyama Kwa Kuandaa Mitego Haramu ya Kukifuta Chama Hicho
Baraza la Wazee wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) limetoa pongezi kwa Kamati Kuu ya chama hicho kuahirisha maandamano na mik...
Babu wa Miaka 89 Ajichimbia Kaburi Canada
"Wajukuu watajua kwamba babu yao alishinda kaburi lake," anasema Bw Kickham Mzee wa umri wa miaka 89 nchini Canada amegongwa vi...
Viongozi na Wafuasi 10 wa Chadema Jijini Mbeya Wakamatwa na Polisi
Viongozi na wafuasi 10 wa Chadema jijini Mbeya wamekamatwa na polisi usiku wa kuamkia leo wakiwa wamelala kwenye ngome yao waliyoweka kwa...
Baada ya Lowassa KUKATWA........Vijana 30 wa CCM-Vyuo Kikuu Wahama na Kujiunga na CHADEMA
VIJANA takribani 30 wa vyuo vikuu ambao ni wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM), jana wamesalimisha kadi zao za CCM katika tawi la Cha...
Samatta Azifuata Mwenyewe Arsenal na Chelsea
Bao la kwake mwenyewe pamoja na jingine la Jere Uronen, yamemwezesha mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Mbwana Samatta kuzifuata klabu...
Crazy GK adai wasanii wanatumika kama Toilet paper...
Katika kipindi cha Mkasi kinachorushwa kila siku ya jumatatu saa 3:30, mkongwe wa bongo fleva nchini kutoka kundi la East Coast Team GK am...
Diamond Asema Yuko Tayari Kufanya Collabo na Msanii Yeyote Tanzania Lakini Mwenye Vigezo Hivi
Diamond Platnumz amesema kuwa yuko tayari kufanya collabo na msanii yeyote wa Tanzania, ambaye atakuwa anakidhi vigezo vyake. Muimbaji hu...
Yamoto Band - Cheza Kwa Madoido ( Official New Video )
Cheza Kwa Modoido by Yamoto Band was shot and directed by Godfarther in S.Africa......
Powered by
Blogger
.